Divisional Secretary

 

 3V0C3979   Name

Mr. Sambasivam Sutharsan

Qualification

  Sri Lanka Administrative Service I

  History

Assistant Commissioner of Labour,Ministry of Labour 01.01.2007-     09.30.09.2018.

 Assistant Project Director,District Rehabliltation and Reconstruction   Secretariat  01.01.2008-03.06.2013.

 Deputy Project Director ,Re-Awakening Project 11.02.2010-   30.04.2015.

Deputy Project Director,Emergency Nothern Recovery Project   29.02.2012-31.03.2014.

 Deputy Project Director,Strategic Cities Development Project   06.01.2016-05.05.2017.

 Assistant District Secretary,District Secretariat,Jaffna 03.07.2013-   28.02.2019

 Divisional Secretary,Jaffna 01.03.2019-Up to now.

 Assistant Divisional Secretary

 3V0C3944

Name

Mrs.Shobiga Roy Robinson

Qualification

 Sri Lanka Administrative Service III

History

  • Assistant   Secretary, Ministry of Rehabilitation, Resettlement, Prison Reform 23.02.2018 - 26.03.2018.
  • Assistant Divisional Secretary Divisonal Secretariat, Point Pedro
  • 02.04.2018 - 2019.04.11.
  • Assistant Divisional Secretary Divisonal Secretariat,Jaffna.
  • 2019.04.12-Up to now.

  Accountant

acct   Name

Mr. Soodamaney Ahelan

Qualification

 SriLanka Accountancy Service I

  History

Development Assistant 01.07 2005 01.07.2005 – 20.04.2008

  • Divisional secretariat.Kopay.
  • District Secretariat, Jaffna,NEHRPproject.
  • Ministry of      Nation Building.

Accountant -Cad ate  21.04.2008-  27.08.2008-Srilanka Development Administration (SLIDA).Colombo 07 

Accountant 06.01.2012 .05.2015   Department     of  Industries, NorthernProvince. 

Accountant 06. 05.2015 – 28.02.2019  Department     of      Buildings, Northern ProvincialCouncil.

Divisional Secretariat Jaffna ,05.03.2019 Up to now.

Assistant Director (Planning)

 3V0C3971   Name

Mr. Subramaniam Sivakumaran

Qualification

  Sri Lanka  Planning Service III

  History

SLPS III CadetsSLPS III Cadets

 SLIDA 22.06.2009 to 31.12.2009

 Ministry of Nation Building 01.01.2010 to 05.01.2010

 Assistant Director of Planning

 Divisional Secretariat Uduvil 06.01.2010 to 31.03.2011

Assistant Director of Planning       Divisional Secretariat Thellipalai   -01.04.2011  to 31.05.2015

Assistant Director of Planning   Divisional Secretariat Jaffna   -01.06.2015 up to now

Administrative Officer (Grama Niladhari)

 3V0C3965   Name

Mrs. Vijayaluxmy Balasubramaniam

 Qualification

  Public Management Assistant (Subra)

  History

Divisional Secretariat Nallur (Acting AO) - 19.09.2014 to 02.09.2016

  Divisional Secretariat Jaffna - 05.09.2016 up to now.

 

 Grama Niladhari Admin

 3V0C3969  Name  Mr.Johnpillai Paththinathan
 Qualification  G.N  Admin
 History  Divisional Secretariat  Jaffna

                                                                       

News & Events

14
Nov2019
ஜனாதிபதித்  தேர்தலில் வாக்களிக்கும் உரிமைபற்றிய பொதுமக்களுக்கான விழிப்புணர்வு

ஜனாதிபதித் தேர்தலில் வாக்களிக்கும் உரிமைபற்றிய பொதுமக்களுக்கான விழிப்புணர்வு

ஜனாதிபதித் தேர்தல் தொடர்பான பொதுமக்களுக்கான விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் வகையில் யாழ்ப்பாண...

14
Nov2019
மொகுதீன் தக்கா பள்ளிவாசல் மீள் கட்டுமானப்பணி

மொகுதீன் தக்கா பள்ளிவாசல் மீள் கட்டுமானப்பணி

 J/86 சோனகதெரு தெற்கு கிராம அலுவலர் பிரிவிற்குட்பட்டட மொகுதீன்...

News & Events

14
Nov2019
ஜனாதிபதித்  தேர்தலில் வாக்களிக்கும் உரிமைபற்றிய பொதுமக்களுக்கான விழிப்புணர்வு

ஜனாதிபதித் தேர்தலில் வாக்களிக்கும் உரிமைபற்றிய பொதுமக்களுக்கான விழிப்புணர்வு

ஜனாதிபதித் தேர்தல் தொடர்பான பொதுமக்களுக்கான விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் வகையில் யாழ்ப்பாண...

14
Nov2019
மொகுதீன் தக்கா பள்ளிவாசல் மீள் கட்டுமானப்பணி

மொகுதீன் தக்கா பள்ளிவாசல் மீள் கட்டுமானப்பணி

 J/86 சோனகதெரு தெற்கு கிராம அலுவலர் பிரிவிற்குட்பட்டட மொகுதீன்...

14
Nov2019
 தொடர்மாடிக் கட்டட பாலர் பாடசாலை சிரமதானப்பணி

தொடர்மாடிக் கட்டட பாலர் பாடசாலை சிரமதானப்பணி

J/68 றெக்கிளமேசன் கிழக்கு கிராம அலுவலர் பிரிவில் தொடர்மாடி...

13
Nov2019
பெஸ்கி மைதான அபிவிருத்தித் திட்டத்தின் ஒரு அங்கமாக ஒளியூட்டும் மின் குமிழ்கள்

பெஸ்கி மைதான அபிவிருத்தித் திட்டத்தின் ஒரு அங்கமாக ஒளியூட்டும் மின் குமிழ்கள்

J/ 68 றெக்கிளமேசன் கிழக்கு கிராம அலுவலர் பிரிவிற்குட்பட்ட  பெஸ்கி...

13
Nov2019
ஆசிரியர் தினம் மற்றும் சிறுவர் தினம் J/86  சோனகதெரு தெற்கு  கிராம அலுவலர் பிரிவு

ஆசிரியர் தினம் மற்றும் சிறுவர் தினம் J/86  சோனகதெரு தெற்கு  கிராம அலுவலர் பிரிவு

J/86  சோனகதெரு தெற்கு  கிராம அலுவலர் பிரிவிற்குட்பட்ட  மன்...

11
Nov2019
வீட்டுத் திட்டப் பயனாளிகளுக்கான வீடுகள் கையளிக்கும் நிகழ்வு

வீட்டுத் திட்டப் பயனாளிகளுக்கான வீடுகள் கையளிக்கும் நிகழ்வு

யாழ்ப்பாண பிரதேச செயலக பிரிவிற்குட்பட்ட வீட்டுத் திட்டப் பயனாளிகளுக்கான...

11
Nov2019
  டெங்கு நோய் தொடர்பான விசேட பணிக்குழு

டெங்கு நோய் தொடர்பான விசேட பணிக்குழு

தற்போதைய காலநிலையையும் டெங்கு நோயின் பரவலையும் அவதானிக்குமுகமாக  யாழ்ப்பாண...

06
Nov2019
குருநகர் மீன் பிடிச்சங்கத்திற்கான கொட்டகை  அமைத்தல்

குருநகர் மீன் பிடிச்சங்கத்திற்கான கொட்டகை அமைத்தல்

குருநகர் மீன் பிடிச்சங்கத்திற்கான கொட்டகை  அமைத்தல்   தொடர்பான  ஆரம்ப கட்டப்...

Scroll To Top