Rural Development Societies

 

S. No. Name of the Society CBOS Registration No

 

GN.Divi.No                                    

President

       

   T.P No                                       

  Address    
1

Nedunkulam Rural Development Society

NP/DRD/JA36 /J-061/0156  J/61 Mr.V.Veerakumar  0771871274 74/64,Pillaiyar kovil road,Nedunkulam.
2

Magenthirapuram Rural Development Society

J/61 Mr.A.Mevin 0752675076 15,Magenthirapuram,Colomputhurai.
3 Columputhurai East Rural Development Society NP/DRD/JA36/J-62/0906 J/62 Mr.A.Anusiyas 0778331446 973/2,S.t.Josep road,Colomputhurai.
4 Columputhurai Rural Development Society. J/62 Mr.K.Saravanabavananthan

0767061481/

0212051210

Columputhurai,Jaffna.
5

Passaiur West Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J-065/0454 J/65 Mr.J.Patirick 2nd Cross road,Passaiur.
6

Reclamation west  Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J-69/0361 J/169 Mr.S.Eanesd Beach road,Kurunagar.
7

Kurunagar west  Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J-71/0453 J/71 Mr.K.Kiristhoper No,Adampan road,Kurunagar.
8

Koddadi  Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J-083/0303 J/81 Mr.S.Nixsan Mennachi Road,Koddadi.
9

Koddadi  Rural Development Society

J/83 Mr.N.Thanenthiran 0776146253 67/21,Seni Vasagam road,Koddadi.
10

Moor Street North Rural Development Society

J/87 Mr.A.C.Hassan 0779173686 189,4th cross street.New moor Street,Jaffna.
11

New Moor Street  Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J-088/0271 J/88 Mr.S.K.Thambirasa 0756508285 Arukalmadam ,Manipay road,Anaikoddai.
12

Yalnagar Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J-73/1206 J/88 Mr.Sematiri peter 195,3rd cross street,Jaffna.
13

Gelen thoddam Rural Development Society

J/167 Mr.A.Edman Gelen thoddam

 

Women Rural Development Societies

 

S.S.No Name of the Society CBOS Registration No

 

 

GN.Division      No                                     

President  T.P No           Address     
1 Nedunkulam Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J06/WO206 J/61 Mrs.S.Inpam 0779060981 74/56, Pillar kovil road,Nedunkulam
2 Mahendrapuram Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J06/WO204  J/61 Mrs.A.Silvareena                                                  0750707962                                                                                                                                  08,Mahendrapuram,Colomputhurai                                                                                                                                             
3 Vasanthapuram Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J08/WO209 J/61 Mrs.T.Inthira 0771140992 559,12,2 Cross street,Colomputhurai
4 Ealliloor Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J061/W1012 J/61 Mrs.S.Delsi 0773255601 A.V Road,Colomputhurai
5 Colombuthurai East Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J06/WO214 J/62 Mrs.V.Vanitha 0779599436 33,4th,cross street,Colomputhurai
6 Valanpuram Woman Rural Development Society   J/62 Mrs.R.Antaneeta 0766517365 5th,Uthapuram,Colomputhurai
 7 Colomputhurai East St.Mary"s Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J06/WO214 J/62 Mrs.V.Pelinrose 0775862916 20/4St.Mary's road,i st lane,Colomputhurai
 8 Colomputhurai West St.Mary"s Woman Rural Development Society   J/63 Mrs.S.Thavanayagi 0777164937 64A.V,Punkankulam road,Jaffna
 9 Passaiyoor East Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J06/WO202 J/64 Mrs.R.J.Jeynsiya 0779184176 3/2,1 st,Cross street,Pasaiyoor.
 10 Pasaiyoor West Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J06/WO200 J/65 Mrs.E.Collasteena   70/09,Eachchamoddai,Beach road
 11 Eachchamoddai Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J06/WO285 J/66 Mrs.K.Pankaya 0773027557 23,Beach road ,Eachchamoddai,Jaffna
 12 Thirunagar Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J06/WO211 J/67 Mrs.R.Santhaluosiya 075207257 72/6, Rasavinthoddam road,Thitunagar
 13 Reclamation East Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J06/WO559 J/68 Mrs.B.Mariyam Angala   36,st patricks road,Jaffna
14 St.Eocks Woman Rural Development Society NP/DRD/JA36/J068/W1174 J/68 Mrs.J.Uthamary 0779906435 18,St.Paricks,Road,Jaffna
 15 Reclamation East Beski Woman Rural Development Society    J/68  Mrs.K.Mary Elis 0757495214  No.07,New housing Scheme ,Kurunagar.
 16 Reclamation  west Woman Rural Development Society  NP/DRD/JA36/J06/WO559  J/69  K.Pency Valatation  39/1 New sea road,kurunagar
17 Krunagar East Woman Rural Development Society   J/70 Mrs.R.Manonmani 0765492398 55,d road,kurunagar
18

Kurunagar West l Development Society

NP/DRD/JA36/J07/WO449 J/71 Mrs.D.Mary Anne 0776997883 59A,koddadi
19

ThiriuvaluvarWoman Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J-074/W210 J/74 Mrs.P.Vaanathy 0776163357 43/2,Madam road, Jaffna.
20 Chundikuly South Woman Rural Development Society

 

NP/DRD/JA36/J07/W0785

J/75 Mrs.P.Nirusa   07/04,Maththius road,Jaffna.
21

Chundikuly North Woman Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J087/W0203 J/76 Mrs.Dilani 0772322064  
22

MaruthadiWoman Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J077/W0452 J/77 Mrs.S.Manorangini 0773362209 Racca road,Jaffna
23

Athiyady Woman Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J07/WO213 J/78 Mrs.Y.Kenthirani 0779231311 115/3,Ambalavanar road,Aththiyadi ,Jaffna
24

Sirambiyady Woman Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J07/WO451 J/79 Mrs.N.Nilanthini 0777308394 23,Yal road,Jaffna
25

Grand Bazaar Woman Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J08/WO205 J/80 Mrs.V.Sasirega 0776995956 353 B,Clockv road,Jaffna
26

Koddai Meenachchi Woman Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J08/WO201 J/81 Mrs.S.Nirogini 0771683413 30,Karainagar road,Koddadi
27

Muthamil Woman Rural Development Society

NP/DRD/JA36/J08/WO453 J/81 Mrs.S.Jasintha 0774351197 No,53/11,5 th,lane,Muththamil lane

Community Centers

 

S.N Name of Community Center CBOS Registraation No G.S Division No. T.P No  Address 
1 Muththamil Community Center   J/81                                                                                                                    
2 Gurunagar Community Center   J/69    
3 Reclamation Community Center   J/68    
4 St. Rock Community Center   J/68    
5 Eachchamoddai Community Center   J/66    
6 Passaiyoor Community Center   J/64    
7 St. Nichlos Community Center   J/84    
8 Nallur South Community Center   J/77    
9 Colombuthurai West Community Center   J/62    
10 Koyyathoddam Community Center   J/66    
11 Valanpuram united Community Center   J/63    
12 Join Flats Community Center   J/68    
13 Star Community Center   J/83    
14 Colombuthurai Community Center   J/62    
15 Chundikuli Community Center   J/66    
16 Jaffna Barathy Community Center   J/67    
17 Arul matha Community Center   J/74    
18 Green Kings Community Center   J/79    
19 Greenfield Community Center   J/75    
20 Kennedy Community Center   J/85    
21 St.Sebastiyan Community Center   J/70    
22 Jaffna Koddady Community Center   J/81    
23 Arivoli Community Center   J/88    
24 Jaffna Wesley Community Center   J/68    
25 Puthumaimatha Community Center   J/71    
26 Kannapuram Community Center   J/84    
27 St Rosarian Community Center   J/62    
28 Thiruvalluvar Community Center   J/74    
29 Sanmarga United  Youth Community Center   J/79    
30 Ariiyakulam youth Community Center   J/78    
31 Sri Meenachchi Community Center   J/81    
32 Jaffna Muslim Community Center   J/86    
33 Annai Velankanny Community Center   J/78    
34 Aththiyady Community Center   J/78    
35 St.Antony;s Community Center   J/64    
36 Maveerar Community Center   J/88    
37 Selva Community Center   J/81    
38 Kavibarathy Community Center   J/83    
39 Kalaivani Community Center   J/84    
40 Anna Community Center   J/85    
41 Illankathir Greenkings Community Center   J/71    
42 St Marys Community Center   J/85    

 

                   

Community Centers

 

S.N Name of Community Center CBOS Registraation No G.S Division No. T.P No Address 
1 Muththamil Community Center                                                                                             J/81                                                                                                                                                                                                                                                                               
2 Gurunagar Community Center   J/69    
3 Reclamation Community Center   J/68    
4 St. Rock Community Center   J/68    
5 Eachchamoddai Community Center   J/66    
6 Pasaiyoor Community Center   J/64    
7 St. Nichlos Community Center   J/84    
8 Nallur South Community Center   J/77    
9 Colombuthurai West Community Center   J/62    
10 Koyyathoddam Community Center   J/66    
11 Valanpuram united Community Center   J/63    
12 Join Flats Community Center   J/68    
13 Star Community Center   J/83    
14 Colombuthurai Community Center   J/62    
15 Chundikuli Community Center;   J/66    
16 Jaffna Barathy Community Center   J/67    
17 Arul matha Community Center   J/74    
18 Green Kings Community Center   J/79    
19 Greenfield Community Center-   J/75    
20 Kennedy Community Center   J/85    
21 St.Sebastiyan Community Center   J/70    
22 Jaffna Koddady Community Center   J/81    
23 Arivoli Community Center   J/88    
24 Jaffna Wesley Community Center   J/68    
25 Puthumaimatha Community Center   J/71    
26 Kannapuram Community Center   J/84    
27 St Rosarian Community Center   J/62    
28 Thiruvalluvar Community Center   J/74    
29 Sanmarga United  Youth Community Center   J/79    
30 Ariiyakulam youth Community Center   J/78    
31 Sri Meenachchi Community Center   J/81    
32 Jaffna Muslim Community Center   J/86    
33 Annai Velankanny Community Center   J/78    
34 Aththiyady Community Center   J/78    
35 St. Antony's Community Center   J/64    
36 Maveerar Community Center   J/88    
37 Selva Community Center   J/81    
38 Kavibarathy Community Center   J/83    
39 Kalaivani Community Center   J/84    
40 Anna Community Center   J/85    
41 Illankathir Greenkings Community Center   J/71    
42 St Marys Community Center    J/85    

Fishermen Co-Operative Societies

 

S.N Name of Co-Operative Societies CBOS Registraation No  G.S Division No. T.P No Address
1 Gurunagar Fishermen Co-op. Society                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                  
2 St. Nichlos Fishermen Co-op. Society        
3 St. May’s Fishermen Co-op. Society        
4 Kalaivani Fishermen Co-op. Society        
5 Koddady Fishermen Co-op. Society        
6 Pasaiyoor Fishermen Co-op. Society        
7 Colombuthurai Fishermen Co-op. Society        

Women Task Forces

 

S.N Name of the club CBOS Registraation No  G.S Division No. Address
1 Nedunkulam Women Task Force                                                                                                                                                                             
2 Colombuthurai  East Women Task Force      
3 Thirunagar Women Task Force      
4 Reclamation Women Task Force      
5 Gurunagar East Women Task Force      
6 Small Bazaar Women Task Force      
7 Jaffna Town East Women Task Force      
8 Grand Bazaar Women Task Force      
9 Navanthurai South Women Task Force      
10 New Moor Street Women Task Force      

 

Youth Clubs

 

S.N Name of the club CBOS Registraation No  G.S Division No. Address
1 Vembady Girls High School Youth Club      
2 Holy Family Convent Youth Club      
3 St. Charles School Youth Club      
4 Jaffna Central College Youth Club      
5 Koddady Venpura Youth Club      
6 Barathy Youth Club      
7 Passaiyoor St. Antony’s Youth Club      
8 St. Rock Youngers Youth Club      
9 Fourth Stat Youth Club      
10 Jaffna Town West Youth Club      

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

News & Events

24
May2019
முதியோர்களுக்கான இலவச மருத்துவ முகாம்-2019

முதியோர்களுக்கான இலவச மருத்துவ முகாம்-2019

மத்திய அரசின் முதியோரகளுக்கான தேசிய செயலகத்தினதும் , பிராந்திய...

24
May2019
யாழ்ப்பாணப் பிரதேச செயலக சமூக சேவைக் கிளையின் இவ்வாண்டிற்கான மீளாய்வு -J/67,J/70

யாழ்ப்பாணப் பிரதேச செயலக சமூக சேவைக் கிளையின் இவ்வாண்டிற்கான மீளாய்வு -J/67,J/70

 யாழ்ப்பாணப் பிரதேச செயலக சமூக சேவைக் கிளையின் இவ்வாண்டிற்கான...

News & Events

24
May2019
முதியோர்களுக்கான இலவச மருத்துவ முகாம்-2019

முதியோர்களுக்கான இலவச மருத்துவ முகாம்-2019

மத்திய அரசின் முதியோரகளுக்கான தேசிய செயலகத்தினதும் , பிராந்திய...

24
May2019
யாழ்ப்பாணப் பிரதேச செயலக சமூக சேவைக் கிளையின் இவ்வாண்டிற்கான மீளாய்வு -J/67,J/70

யாழ்ப்பாணப் பிரதேச செயலக சமூக சேவைக் கிளையின் இவ்வாண்டிற்கான மீளாய்வு -J/67,J/70

 யாழ்ப்பாணப் பிரதேச செயலக சமூக சேவைக் கிளையின் இவ்வாண்டிற்கான...

21
May2019
கணனி உபயோகம் மூலம் பிறப்பு விவாகம் இறப்புச் சான்றிதழ்களை வழங்கும் புதிய சேவை  இன்று ஆரம்பம்

கணனி உபயோகம் மூலம் பிறப்பு விவாகம் இறப்புச் சான்றிதழ்களை வழங்கும் புதிய சேவை இன்று ஆரம்பம்

பதிவாளர் நாயகத்தின் பிரதான அலுவலகத்தில் இதுவரை காலமும் நிலைப்படுத்தப்பட்டிருந்த பிறப்பு,...

21
May2019
யாழ்ப்பணப் பிரதேச செயலகத்தில் பதிவாளர் திணைக்களத்தின் புதிய சேவை 21.05.2019 முதல் ஆரம்பம்  .

யாழ்ப்பணப் பிரதேச செயலகத்தில் பதிவாளர் திணைக்களத்தின் புதிய சேவை 21.05.2019 முதல் ஆரம்பம்  .

யாழ்ப்பணப் பிரதேச செயலகத்தில் பதிவாளர் திணைக்களத்தின்  கீழ்  கணனி உபயோகம் ...

20
May2019
யாழ்ப்பாணப் பிரதேச செயலகத்திற்குட்பட்ட வெசாக் பண்டிகை நிகழ்வு 

யாழ்ப்பாணப் பிரதேச செயலகத்திற்குட்பட்ட வெசாக் பண்டிகை நிகழ்வு 

யாழ்ப்பாணப் பிரதேச செயலகம் இளைஞர் விவகார அமைச்சு மற்றும் கலாசார...

18
May2019
தனியார் காணியில் அத்துமீறிக் குடியிருக்கும் மக்களுக்கு வழங்குவதற்காக காணி அளவிடல் J/67திருநகர் கிராமஅலுவலர் பிரிவு

தனியார் காணியில் அத்துமீறிக் குடியிருக்கும் மக்களுக்கு வழங்குவதற்காக காணி அளவிடல் J/67திருநகர் கிராமஅலுவலர் பிரிவு

J/67 திருநகர் கிராமஅலுவலர் பிரிவிற்குட்பட்ட  திரு.இராஜசிங்கம் என்பவருக்குச் சொந்தமான தனியார்...

07
May2019
அனர்த்தத்தில் உயிரிழந்தவர்களுக்கான அஞ்சலி நிகழ்வு

அனர்த்தத்தில் உயிரிழந்தவர்களுக்கான அஞ்சலி நிகழ்வு

யாழ்ப்பாண பிரதேச செயலகத்தில் அனர்த்தத்தில் உயிரிழந்தவர்களுக்கான அஞ்சலி நிகழ்வு...

07
May2019
சுற்றாடலைத் தூய்மையாக்கும் பணி-J/66 சுண்டுக்குளிப் பிரதேசம்

சுற்றாடலைத் தூய்மையாக்கும் பணி-J/66 சுண்டுக்குளிப் பிரதேசம்

J/66 ஈச்சமோட்டை கிராம அலுவலர் பிரிவிற்குட்பட்ட சுண்டுக்குளி சனசமூக ...

07
May2019
சிவில் பாதுகாப்புக் குழுக்கூட்டம்-J/87 சோனகதெரு வடக்கு

சிவில் பாதுகாப்புக் குழுக்கூட்டம்-J/87 சோனகதெரு வடக்கு

J/87 சோனகதெரு வடக்கு கிராம அலுவலர் பிரிவிற்கான சிவில்...

05
May2019
பாதுகாப்புக் குழுக் கூட்டம்

பாதுகாப்புக் குழுக் கூட்டம்

யாழ்ப்பாணம் கொழும்புத்துறை சென்யோசப் வித்தியாலயத்தில் பாதுகாப்புக் குழுக் கூட்டம் கடந்த ...

05
May2019
பொது மக்களுக்கான பொலிஸ் பதிவு J/81

பொது மக்களுக்கான பொலிஸ் பதிவு J/81

J/81 கோட்டை கிராம அலுவலர் பிரிவில் பொது மக்களுக்கான...

02
May2019

கிராமிய அபிவிருத்தி சம்மந்தமான கலந்துரையாடல்J/81J/83,

வட்டாரம் 25,J/83 கொட்டடி கோட்டை கிராம அலுவலர் பிரிவுகளிற்கான...

Scroll To Top